Nehemiah 12:1 Yanzu waɗannan su ne firistoci da Lawiyawa waɗanda suka haura tare da Zarubabel ɗan Sheyaltiyel, da Yeshuwa, su ne Seraiya, da Irmiya, da Ezra, 12:2 Amariya, Malluk, Hattush, 12:3 Shekaniya, Rehum, Meremot, 12:4 Iddo, Ginnetho, Abiya, 12:5 Miami, Maadiah, Bilgah, 12:6 Shemaiya, da Yoyarib, Yedaiya, 12:7 Sallu, Amok, Hilkiya, Yedaiya. Waɗannan su ne manyan firistoci da na 'yan'uwansu a zamanin Yeshuwa. 12:8 Lawiyawa kuma: Yeshuwa, da Binnuyi, da Kadmiyel, da Sherebiya, da Yahuza, da kuma Mattaniya, wanda shi ne shugaban godiya, shi da 'yan'uwansa. 12:9 Har ila yau, Bakbukiya da Unni, 'yan'uwansu, sun kasance a gabansu a cikin tudu agogon hannu. 12:10 Kuma Yeshuwa cikinsa Yoyakim, Yoyakim kuma cikinsa Eliyashib, da Eliyashib. ta haifi Joiada, 12:11 Kuma Yoyada cikinsa Jonatan, kuma Jonatan cikinsa Jaddu. 12:12 Kuma a zamanin Yoyakim akwai firistoci, shugabannin gidajen kakanni Seraiya, Meraiya; na Irmiya, Hananiya; 12:13 Daga Ezra, Meshullam; na Amariya, Jehohanan; 12:14 Na Meliku, Jonathan; na Shebaniya, Yusufu; 12:15 Daga Harim, Adna; na Meraiot, Helkai; 12:16 Na Iddo, Zakariya; na Ginneton, Meshullam; 12:17 Na Abijah, Zikri; na Miniyamin, na Moadiah, Biltai; 12:18 Daga Bilga, Shammuwa; na Shemaiya, Jonatan; 12:19 Na Yoyarib, Mattai; na Jedaiya, Uzzi; 12:20 Na Sallai, Kalai; na Amok, Eber; 12:21 Na Hilkiya, Hashabiya; Netanel na Yedaiya. 12:22 Lawiyawa a zamanin Eliyashib, da Yoyada, da Yohenan, da Yadduya. An rubuta shugabannin gidajen kakanni, da firistoci, har zuwa zamanin mulkinsa Darius na Farisa. 12:23 'Ya'yan Lawi, shugabannin gidajen kakanni, da aka rubuta a littafin Labari, har zuwa zamanin Yohenan, ɗan Eliyashib. 12:24 Kuma shugaban Lawiyawa: Hashabiya, Sherebiya, da Yeshuwa, ɗan. Na Kadmiyel, tare da 'yan'uwansu daura da su, don yabo da kuma yi kyauta Na gode, bisa ga umarnin Dawuda, mutumin Allah, ku kiyaye a kan unguwa. 12:25 Mataniya, Bakbukiya, Obadiya, Meshullam, Talmon, Akkub, ’yan ƙoƙon daƙoƙi suna tsare a ƙofofin ƙofofin. 12:26 Waɗannan su ne a zamanin Yoyakim, ɗan Yeshuwa, ɗan Yozadak. A zamanin Nehemiah mai mulki, da Ezra, firist marubuci. 12:27 Kuma a lokacin keɓe garun Urushalima, suka nemi Lawiyawa Daga dukan wurarensu, don a kai su Urushalima, don kiyaye Ubangiji sadaukarwa da farin ciki, da godiya, da raira waƙa. da kuge, da garayu, da garayu. 12:28 Kuma 'ya'yan mawaƙa suka taru, duka biyu daga Filin ƙasa kewaye da Urushalima, da ƙauyukan Netophathi; 12:29 Har ila yau, daga gidan Gilgal, kuma daga cikin filayen Geba Azmawet, gama mawaƙa sun gina musu ƙauyuka kewaye da su Urushalima. 12:30 Sai firistoci da Lawiyawa suka tsarkake kansu, kuma suka tsarkake mutane, da ƙofofin, da bango. 12:31 Sa'an nan na kawo shugabannin Yahuza a kan bango, kuma na sa biyu Manyan ƙungiyoyin waɗanda suka yi godiya, ɗaya daga cikinsu ya tafi dama hannu a bango zuwa ga Ƙofar Juji: 12:32 Kuma bayan su Hoshaiya, da rabin sarakunan Yahuza, suka tafi. 12:33 da Azariya, da Ezra, da Meshullam. 12:34 Yahuza, da Biliyaminu, da Shemaiya, da Irmiya, 12:35 Kuma wasu daga cikin 'ya'yan firistoci da ƙaho. wato Zakariyya ɗan Jonatan, ɗan Shemaiya, ɗan Mattaniya, ɗan ɗa Mikaiya ɗan Zakkur, ɗan Asaf. 12:36 da 'yan'uwansa, Shemaiya, da Azarel, Milalai, Gilalai, Maai, Netanel, da Yahuza, da Hanani, da kayan kaɗe-kaɗe na kaɗe-kaɗe na Dawuda, Ubangiji Bawan Allah, da Ezra magatakarda a gabansu. 12:37 Kuma a Ƙofar Maɓuɓɓuga, wanda yake daura da su, suka haura ta Matakan birnin Dawuda, wajen hawan garu, a bisa garun gidan Dawuda, har zuwa Ƙofar ruwa wajen gabas. 12:38 Kuma sauran jama'a na waɗanda suka yi godiya, matso kusa da su. Ina biye da su, da rabin mutanen da suke bisa garun daga hayin Hasumiyar tanderu har zuwa bango mai faɗi; 12:39 Kuma daga bisa Ƙofar Ifraimu, kuma a kan tsohuwar Ƙofar, da kuma a sama Ƙofar kifi, da hasumiya ta Hananel, da hasumiya ta Meah zuwa Ƙofar tumaki, suka tsaya cik a Ƙofar kurkuku. 12:40 Haka ƙungiyoyin biyu na waɗanda suka yi godiya a Haikalin Allah suka tsaya. ni kuma da rabin masu mulki tare da ni. 12:41 Kuma firistoci; Eliyakim, Maaseya, Miniamini, Mikaiya, Elioenai, Zakariya, da Hananiya, suna da ƙaho. 12:42 da Ma'aseya, da Shemaiya, da Ele'azara, da Uzzi, da Yehohanan, kuma Malkiya, da Elam, da Ezer. Kuma mawaƙa da babbar murya, tare da Yezrahiya mai kula da su. 12:43 Har ila yau, a wannan rana, suka miƙa manyan hadayu, kuma suka yi murna, gama Allah ya yi Ya sa su yi farin ciki ƙwarai da gaske, da mata da yara Ya yi murna, har aka ji murnan Urushalima daga nesa. 12:44 Kuma a lokacin da aka nada wasu a kan dakunan da Dukiya, don hadayu, da nunan fari, da zaka. Don a tattara musu rabo daga cikin filayen biranen Doka ta firistoci da Lawiyawa, gama Yahuza ta yi murna saboda firistoci da firistoci Ga Lawiyawa da suke jira. 12:45 Kuma da mawaƙa da ƴan ƙofofi suka kiyaye tsaron Allahnsu, da kuma Wurin tsarkakewa bisa ga umarnin Dawuda, da na Sulaiman dansa. 12:46 Gama a zamanin Dawuda da Asaf na dā akwai shugabanni mawaƙa, da waƙoƙin yabo da godiya ga Allah. 12:47 Kuma dukan Isra'ila a zamanin Zarubabel, da kuma a zamanin Nehemiya. Ya ba da rabon mawaƙa da na ƙofofi kowace rana. Suka keɓe tsarkakakkun abubuwa ga Lawiyawa. da Lawiyawa Ya tsarkake su ga 'ya'yan Haruna.