Ezekiyel
7:1 Kuma maganar Ubangiji ta zo gare ni, yana cewa.
7:2 Har ila yau,, kai ɗan mutum, in ji Ubangiji Allah ga ƙasar Isra'ila.
Ƙarshen, ƙarshen ya zo a kusurwoyi huɗu na ƙasar.
7:3 Yanzu ne ƙarshen ya zo a kanku, kuma zan aika da fushina a kanku, kuma
Zan hukunta ka bisa ga al'amuranka, kuma zai sāka maka duka
abubuwan banƙyama naku.
7:4 Kuma idona ba zai ji tausayin ku ba, kuma ba zan ji tausayi ba, amma zan
Ka sāka maka al'amuranka, ƙazantaka kuma za su kasance a cikin ƙasar
A tsakiyarku, za ku sani ni ne Ubangiji.
7:5 Ni Ubangiji Allah na ce. Mugun abu, mugun abu kawai, ga shi ya zo.
7:6 Ƙarshen ya zo, ƙarshen ya zo. ga shi
zo.
7:7 Safiya ta zo gare ku, Ya ku mazaunan ƙasar
Lokaci ya yi, ranar wahala ta gabato, ba amo ba
duwatsu.
7:8 Yanzu zan zubo muku da fushina, in cika fushina
a kanka: Zan hukunta ka bisa ga al'amuranka, in yi
Saka maka da dukan abubuwan banƙyama.
7:9 Kuma idona ba zai ji tausayin, kuma ba zan ji tausayi
Ka sāka maka bisa ga al'amuranka, da abubuwan banƙyama waɗanda suke cikin ciki
tsakiyar ku; Za ku sani ni ne Ubangiji mai bugewa.
7:10 Sai ga yini, sai ga, ta zo. sanda
Ya yi fure, girmankai ya toho.
7:11 An tayar da tashin hankali a cikin sanda na mugunta
Ba za su ragu ba, ko na yawansu, ko ɗaya daga cikinsu
Akwai kuka a kansu.
7:12 Lokaci ya yi, rana ta gabato, kada mai saye ya yi murna, ko
Mai sayarwa ya yi baƙin ciki, gama fushi yana a kan dukan taronsa.
7:13 Domin mai sayarwa ba zai koma ga abin da aka sayar, ko da yake sun
Har yanzu suna da rai: gama wahayin ya shafi dukan taronsu.
wanda ba zai dawo ba; Ba wanda zai ƙarfafa kansa a cikin
zaluncin rayuwarsa.
7:14 Sun busa ƙaho, ko da su shirya duk; amma babu mai zuwa
Yaƙin: gama fushina yana bisa dukan taronsu.
7:15 Takobin yana waje, da annoba da yunwa a ciki: wanda
yana cikin gona zai mutu da takobi; da wanda yake cikin birni.
yunwa da annoba za su cinye shi.
7:16 Amma waɗanda suka tsere daga gare su za su tsira, kuma za su kasance a kan duwatsu
Kamar kurciyoyi na kwaruruka, dukansu suna makoki, kowa na nasa
zalunci.
7:17 Duk hannaye za su yi rauni, kuma duk gwiwoyi za su yi rauni kamar ruwa.
7:18 Za su kuma ɗaure kansu da tsummoki, da tsoro zai rufe
su; Kuma kunya za a a kan kowane fuska, kuma gashi gashi a kan dukansu
kawunansu.
7:19 Za su jefa azurfarsu a tituna, kuma zinariyarsu za ta zama
An cire: azurfarsu da zinariyarsu ba za su iya ceto su ba
A ranar hasalar Ubangiji: ba za su ƙosar da ransu ba.
Kada ku cika hanjinsu, gama shi ne abin tuntuɓe
zalunci.
7:20 Amma game da kyau na adonsa, ya sanya shi da girma, amma sun yi
siffofi na banƙyama da abubuwan banƙyama a cikinta.
Saboda haka na sanya shi nesa da su.
7:21 Kuma zan ba da shi a hannun baƙi don ganima, kuma ga
mugaye na duniya don ganima; Za su ƙazantar da shi.
7:22 Fuskata kuma zan juyo daga gare su, kuma za su ƙazantar da sirrina
wuri: gama 'yan fashi za su shiga cikinta, su ƙazantar da shi.
7:23 Yi sarkar: gama ƙasar tana cike da laifukan zubar da jini, kuma birnin yana
cike da tashin hankali.
7:24 Saboda haka, Zan kawo mafi sharrin al'ummai, kuma za su mallaki
11.24Zab 111.14Irm 31.11Ish 41.11Ish 41.11 Zan sa girman kai ya ƙare. kuma
Za a ƙazantar da wurarensu masu tsarki.
7:25 Halaka ta zo; Za su nemi salama, ba kuwa za a yi.
7:26 Barna za ta zo a kan ɓarna, kuma jita-jita za ta kasance a kan jita-jita. sannan
za su nemi wahayin annabi; amma doka za ta lalace daga
firist, da shawara daga magabata.
7:27 Sarki zai yi makoki, kuma sarki za a safa da kufai.
Hannun mutanen ƙasar kuwa za su firgita, zan yi
Zan yi musu shari'a bisa ga tafarkinsu
su; Za su sani ni ne Ubangiji.