1 Labari
7:1 'Ya'yan Issaka, maza, su ne Tola, da Fuwa, da Yashub, da Shimrom.
hudu.
7:2 Kuma 'ya'yan Tola; Uzzi, da Refaiya, da Yeriyel, da Yahmai, da
Jibsam, da Shemuel, shugabannin gidan mahaifinsu, na Tola.
Su jarumawa ne a zamaninsu. wanda lambarsa ke ciki
kwanakin Dawuda dubu ashirin da biyu da ɗari shida (22,600).
7:3 Kuma 'ya'yan Uzzi; Izrahiya: 'Ya'yan Izrahiya; Michael, da
Obadiya, da Yowel, da Ishiah, biyar: dukansu manyan mutane ne.
7:4 Kuma tare da su, bisa ga zamaninsu, bisa ga gidajen kakanninsu.
Runduna ce ta sojoji dubu talatin da shida (36,000).
yana da mata da 'ya'ya da yawa.
7:5 Kuma 'yan'uwansu a cikin dukan iyalan Issaka, kasance jarumawa
Ƙarfafa, an lasafta su duka tamanin da bakwai bisa ga asalinsu
dubu.
7:6 'Ya'yan Biliyaminu; Bela, da Beker, da Jediyayel, su uku.
7:7 Kuma 'ya'yan Bela; Ezbon, da Uzzi, da Uzziyel, da Yerimot, da
Irin, biyar; Shugabannin gidajen kakanninsu, jarumawa ne.
Aka lasafta bisa ga asalinsu, dubu ashirin da biyu da dubu ɗari biyu ne
talatin da hudu.
7:8 Kuma 'ya'yan Beker; Zemira, da Yowash, da Eliyezer, da Eliyoyenai,
da Omri, da Yerimot, da Abiya, da Anatot, da Alamet. Duk wadannan
su ne 'ya'yan Beker.
7:9 Kuma adadinsu, bisa ga asalinsu, da zamaninsu.
Shugabannin gidan kakanninsu, jarumawa ne, su ashirin ne
dubu da dari biyu.
7:10 'Ya'yan Yediyayel kuma; 'Ya'yan Bilhan, maza; Jeush, da
Biliyaminu, da Ehud, da Kena'ana, da Zetan, da Tarshish, da
Ahishahar.
7:11 Duk waɗannan 'ya'yan Yediyayel, bisa ga shugabannin kakanninsu, ƙarfafan mutane
Jarumai dubu goma sha bakwai da ɗari biyu (17,200), waɗanda za su iya tafiya
fita yaki da yaki.
7:12 kuma Shuppim, da Huppim, 'ya'yan Ir, da Hushim, 'ya'yan
Aher.
7:13 'Ya'yan Naftali; Yaziyel, da Guni, da Yezer, da Shallum, da
'Ya'yan Bilha.
7:14 'Ya'yan Manassa; Ashriel, wanda ta haifa: (amma ƙwarƙwararsa ce
Ba'aramiya ta haifi Makir mahaifin Gileyad.
7:15 Makir ya auri 'yar'uwar Huffim da Shuffim, 'yar'uwarsu
Sunan Ma'aka;) sunan na biyun kuwa Zelofehad
Zelofehad yana da 'ya'ya mata.
7:16 Kuma Ma'aka, matar Makir, ta haifi ɗa, kuma ta raɗa masa suna
Farisa; Sunan ɗan'uwansa kuwa Sheresh. 'Ya'yansa maza su ne Ulam
da Rakem.
7:17 Kuma 'ya'yan Ulam; Bedan. Waɗannan su ne 'ya'yan Gileyad, ɗan
Makir ɗan Manassa.
7:18 'Yar'uwarsa Hammoleket ta haifi Ishod, da Abiyezer, da Mahala.
7:19 'Ya'yan Shemida, maza, su ne Ahian, da Shekem, da Likhi, da Aniyam.
7:20 Kuma 'ya'yan Ifraimu; Shutela, da Bered ɗansa, da Tahat nasa
dansa, da Elada, da Tahat,
7:21 kuma Zabad ɗansa, da Shutela ɗansa, da Ezer, da Elead.
Mutanen Gat waɗanda aka haifa a ƙasar suka karkashe saboda sun zo wurin
ƙwace da shanunsu.
7:22 Kuma Ifraimu mahaifinsu ya yi makoki kwanaki da yawa, da 'yan'uwansa suka zo wurin
yi masa ta'aziyya.
7:23 Kuma a lõkacin da ya shiga wurin matarsa, ta yi ciki, kuma ta haifi ɗa.
Ya raɗa masa suna Beriya, domin abin ya faru a gidansa.
7:24 (Kuma 'yarsa Shera, wanda ya gina Bet-horon a gindi, da kuma
babba, da Uzzenshera.)
7:25 Kuma Refa shi ne ɗansa, kuma Reshef, da Tela dansa, da Tahan.
son,
7:26 Ɗansa Ladan, da Ammihud, da Elishama,
7:27 Ba ɗansa, Yehoshuah, ɗansa.
7:28 Kuma dukiyoyinsu da wuraren zama, Betel da garuruwa
Daga cikinta, da Naaran wajen gabas, da Gezer wajen yamma, tare da garuruwa
daga ciki; Shekem kuma da garuruwanta, har zuwa Gaza da garuruwan
daga ciki:
7:29 Kuma kusa da kan iyakar 'ya'yan Manassa, Bet-sheyan da garuruwanta.
Ta'anak da garuruwanta, da Magiddo da garuruwanta, da Dor da garuruwanta. A ciki
Waɗannan 'ya'yan Yusufu ɗan Isra'ila ne suka zauna.
7:30 'Ya'yan Ashiru; Imna, da Isuwa, da Ishuwa, da Beriya, da Sera
'yar uwarsu.
7:31 Kuma 'ya'yan Beriya; Eber, da Malkiyel, wanda shi ne uban
Birzavith.
7:32 Eber cikinsa Yaflet, da Shomer, da Hotam, da Shuwa 'yar'uwarsu.
7:33 Kuma 'ya'yan Yaflet; Fasak, da Bimhal, da Ashvat. Waɗannan su ne
'ya'yan Jaflet.
7:34 Kuma 'ya'yan Shamer; Ahi, da Rohga, da Yehubba, da Aram.
7:35 Kuma 'ya'yan ɗan'uwansa Helem; Zofa, da Imna, da Shelesh, da
Amal.
7:36 'Ya'yan Zofa; Suwa, da Harnefer, da Shu'al, da Beri, da Imra,
7:37 Bezer, kuma Hod, kuma Shamma, kuma Shilsha, kuma Itran, da Biera.
7:38 Kuma 'ya'yan Yeter; Jefunne, da Fispa, da Ara.
7:39 Kuma 'ya'yan Ulla; Ara, da Haniyel, da Riziya.
7:40 Waɗannan duka su ne 'ya'yan Ashiru, shugabannin gidan mahaifinsu.
Zaɓaɓɓun jarumawa ne, shugaban sarakuna. Kuma lambar
bisa ga tarihin waɗanda suka dace da yaƙi da yaƙi
mutum dubu ashirin da shida ne.