1 Labari
6:1 'Ya'yan Lawi; Gershon, da Kohat, da Merari.
6:2 Kuma 'ya'yan Kohat; Amram, da Izhara, da Hebron, da Uzziyel.
6:3 Kuma 'ya'yan Amram; Haruna, da Musa, da Maryamu. 'Ya'yan kuma
na Haruna; Nadab, da Abihu, da Ele'azara, da Itamar.
6:4 Ele'azara cikinsa Finehas, Finehas cikinsa Abishuwa.
6:5 Abishuwa cikinsa Bukki, kuma Bukki cikinsa Uzzi.
6:6 Kuma Uzzi cikinsa Zerahiya, kuma Zerahiya cikinsa Meraiot.
6:7 Meraiot cikinsa Amariya, kuma Amariya cikinsa Ahitub.
6:8 Kuma Ahitub cikinsa Zadok, kuma Zadok cikinsa Ahimawaz.
6:9 Kuma Ahimaz cikinsa Azariya, kuma Azariya cikinsa Johanan.
6:10 Kuma Johanan cikinsa Azariya, (shi ne wanda ya gudanar da aikin firist
a Haikalin da Sulemanu ya gina a Urushalima :)
6:11 Kuma Azariya cikinsa Amariya, kuma Amariya cikinsa Ahitub.
6:12 Kuma Ahitub cikinsa Zadok, kuma Zadok cikinsa Shallum.
6:13 Kuma Shallum cikinsa Hilkiya, kuma Hilkiya cikinsa Azariya.
6:14 Kuma Azariya cikinsa Seraiya, kuma Seraiya cikinsa Yehozadak.
6:15 Kuma Yehozadak ya tafi bauta, sa'ad da Ubangiji ya kwashe Yahuza da
Urushalima ta hannun Nebukadnezzar.
6:16 'Ya'yan Lawi; Gershom, da Kohat, da Merari.
6:17 Kuma waɗannan su ne sunayen 'ya'yan Gershom; Libni, da Shimai.
6:18 'Ya'yan Kohat, maza, su ne Amram, da Izhara, da Hebron, da Uzziyel.
6:19 'Ya'yan Merari; Mahli, da Mushi. Kuma wadannan su ne iyalan gidan
Lawiyawa bisa ga kakanninsu.
6:20 Na Gershom; Libni ɗansa, Yahat ɗansa, Zimma ɗansa,
6:21 Yowa dansa, Iddo dansa, Zera dansa, Jeaterai dansa.
6:22 'Ya'yan Kohat; Amminadab ɗansa, Kora ɗansa, Assir ɗansa,
6:23 Elkana dansa, Ebiyasaf dansa, da Assir dansa.
6:24 Ɗansa Tahat, da Uriyel, da Azariya, da Shawul dansa.
6:25 'Ya'yan Elkana; Amasai, da Ahimot.
6:26 Amma Elkana: 'ya'yan Elkana; Zofai ɗansa, da Nahat ɗansa,
6:27 Eliyab ɗansa, Yeroham dansa, Elkana dansa.
6:28 Kuma 'ya'yan Sama'ila; Vashni ɗan farin, da Abiyah.
6:29 'Ya'yan Merari; Mali, da Libni, da Shimai, da Uzza,
6:30 Shimeya ɗansa, Haggiah dansa, da Asaya.
6:31 Kuma waɗannan su ne waɗanda Dawuda ya sa su kula da hidimar waƙa a Haikalin
na Ubangiji, bayan da akwatin ya huta.
6:32 Kuma suka yi hidima a gaban wurin zama na alfarwa ta sujada
taro da raira waƙoƙi, har Sulemanu ya gina Haikalin Ubangiji
a Urushalima, sa'an nan suka yi ta aiki bisa ga aikinsu
oda.
6:33 Kuma waɗannan su ne waɗanda suka jira tare da 'ya'yansu. Na 'ya'yan
Kohatiyawa: Heman mawaƙa, ɗan Yowel, ɗan Shemuwel,
6:34 Ɗan Elkana, ɗan Yeroham, ɗan Eliyel, ɗan
Toah,
6:35 Ɗan Zuf, ɗan Elkana, ɗan Mahath, ɗan
Amasai,
6:36 Ɗan Elkana, ɗan Yowel, ɗan Azariya, ɗan
Zafaniya,
6:37 Ɗan Tahat, ɗan Assir, ɗan Ebiyasaf, ɗan
Kora,
6:38 Ɗan Izhara, ɗan Kohat, ɗan Lawi, ɗan Isra'ila.
6:39 Kuma ɗan'uwansa Asaf, wanda ya tsaya a damansa, Asaf ɗan
na Berakiya, ɗan Shimeya,
6:40 Ɗan Maikel, ɗan Baaseya, ɗan Malkiya,
6:41 ɗan Etni, ɗan Zera, ɗan Adaya,
6:42 Ɗan Etan, ɗan Zimma, ɗan Shimai,
6:43 Ɗan Jahat, ɗan Gershom, ɗan Lawi.
6:44 Kuma 'yan'uwansu, 'ya'yan Merari, tsaya a hagu
bin Kishi, bin Abdi, bin Malluk,
6:45 Ɗan Hashabiya, ɗan Amaziya, ɗan Hilkiya,
6:46 ɗan Amzi, ɗan Bani, ɗan Shamer,
6:47 Ɗan Mali, ɗan Mushi, ɗan Merari, ɗan Lawi.
6:48 'Yan'uwansu kuma Lawiyawa aka nada a kowane irin
hidimar alfarwa ta Haikalin Allah.
6:49 Amma Haruna da 'ya'yansa maza suka miƙa a kan bagaden hadaya ta ƙonawa
A kan bagaden ƙona ƙona turare, aka sa su a kan dukan aikin Ubangiji
Wuri Mafi Tsarki, da yin kafara domin Isra'ila, bisa ga dukan
Musa bawan Allah ya umarta.
6:50 Waɗannan su ne 'ya'yan Haruna, maza. Ele'azara ɗansa, da Finehas ɗansa,
Abishua dansa,
6:51 Bukki ɗansa, da Uzzi, da Zerahia,
6:52 da Meraiot, da Amariya, da Ahitub.
6:53 Zadok ɗansa, da Ahimawaz.
6:54 Yanzu waɗannan su ne wuraren zamansu a ko'ina cikin ƙauyukansu
Iyakar 'ya'yan Haruna, maza, na iyalan Kohatiyawa
nasu ya kasance kuri'a.
6:55 Kuma aka ba su Hebron a ƙasar Yahuza, da makiyayarta
zagaye da shi.
6:56 Amma filayen birnin, da ƙauyukanta, sun ba Kalibu
ɗan Yefunne.
6:57 Kuma ga 'ya'yan Haruna, da aka ba da biranen Yahuza, wato, Hebron.
da birnin mafaka, da Libna tare da makiyayarta, da Jattir, da
Eshtemowa tare da makiyayarta,
6:58 da Hilen tare da makiyayarta, da Debir da wuraren kiwo nata.
6:59 da Ashan tare da makiyayarta, da Bet-shemesh tare da makiyayarta.
6:60 Kuma daga kabilar Biliyaminu; Geba da makiyayarta, da Alemet
da wuraren kiwo nata, da Anatot tare da makiyayarta. Duk garuruwansu
Garuruwa goma sha uku ne a cikin iyalansu.
6:61 Kuma ga 'ya'yan Kohat, waɗanda suka ragu daga cikin iyali na
kabilar, aka ba da birane daga cikin rabin kabilar, wato, daga cikin rabin
kabilar Manassa, bisa ga kuri'a, birane goma.
6:62 Kuma zuwa ga 'ya'yan Gershom, bisa ga iyalansu, daga kabilar
Issaka kuma daga kabilar Ashiru, kuma daga na kabilar
Naftali, da na kabilar Manassa a Bashan, goma sha uku birane.
6:63 Ga 'ya'yan Merari, da aka ba da kuri'a, bisa ga iyalansu.
daga na kabilar Ra'ubainu, kuma daga na kabilar Gad, kuma daga cikin kabilar
kabilar Zabaluna, birane goma sha biyu.
6:64 Kuma 'ya'yan Isra'ila suka ba Lawiyawa wadannan garuruwa da nasu
unguwannin bayan gari.
6:65 Kuma suka ba da ta hanyar kuri'a daga kabilar Yahuza, da kuma fitar
daga na kabilar Saminu, kuma daga na kabilar
'Ya'yan Biliyaminu, waɗannan biranen da ake kira da sunayensu.
6:66 Kuma sauran daga cikin iyalan 'ya'yan Kohat, da birane
Iyakarsu daga kabilar Ifraimu.
6:67 Kuma aka ba su, daga cikin biranen mafaka, Shekem a kan dutse
Ifraimu da makiyayarta; Suka ba Gezer tare da makiyayarta.
6:68 da Yokmeyam tare da makiyayarta, da Bet-horon duk da makiyayarta.
6:69 da Ayalon da wuraren kiwo nata, da Gatrimmon tare da makiyayarta.
6:70 Kuma daga rabin kabilar Manassa; Aner tare da kewayenta, da Bileam
tare da makiyayarta, domin dangin sauran 'ya'yan Kohat.
6:71 Ga 'ya'yan Gershom da aka ba daga cikin iyali na rabin kabilar
Na kabilar Manassa, Golan cikin Bashan tare da makiyayarta, da Ashtarot tare da ita
kewayen birni:
6:72 Kuma daga kabilar Issaka; Kedesh tare da makiyayarta, Daberath tare da
kewayenta,
6:73 da Ramot da makiyayarta, da Anem tare da makiyayarta.
6:74 Kuma daga kabilar Ashiru; Mashal da makiyayarta, da Abdon da
kewayenta,
6:75 da Hukok da makiyayarta, da Rehob da makiyayarta.
6:76 Kuma daga kabilar Naftali; Kedesh ta Galili tare da makiyayarta,
da Hammon duk da makiyayarta, da Kiriatayim duk da makiyayarta.
6:77 Ga sauran 'ya'yan Merari da aka ba daga kabilar
Zabaluna, da Rimmon duk da makiyayarta, da Tabor da makiyayarta.
6:78 Kuma a wancan hayin Urdun kusa da Yariko, a hayin gabashin Urdun.
Daga na kabilar Ra'ubainu aka ba su Bezer cikin jeji tare da
da wuraren kiwo nata, da Jahza tare da makiyayarta.
6:79 Kedemot kuma tare da makiyayarta, da Mefayat tare da makiyayarta.
6:80 Kuma daga kabilar Gad; Ramot ta Gileyad tare da makiyayarta, da
Mahanaim tare da karkararta,
6:81 da Heshbon da wuraren kiwo nata, da Yazar tare da makiyayarta.